| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
|---|---|
| เทคโนโลยีป้องกันการหล่น | ใช่ |
| กำหนดการ | ใช่ |
| ถังเก็บน้ำ | 250L |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 180 นาที |
| ความจุถังขยะ | 300มล |
|---|---|
| พลัง | ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
|---|---|
| แอป | ใช่ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| กำหนดการ | ใช่ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 180 นาที |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| ถังเก็บน้ำ | 250L |
| การควบคุมแอพ | แอพ Tuya |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 120 นาที |
|---|---|
| การควบคุมแอพ | ไม่จําเป็น |
| แบตเตอรี่ | 2600mAh |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| กำหนดการ | ใช่ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 240 นาที |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| พลัง | ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
| กำหนดการ | ใช่ |
| แอป | ใช่ |
| ถังเก็บน้ำ | 250L |
|---|---|
| แอป | ใช่ |
| ความจุถังขยะ | 300มล |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 180 นาที |
| การควบคุมแอพ | แอพ Tuya |
| การตรวจจับสิ่งกีดขวาง | ใช่ |
|---|---|
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| พลัง | ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| ถังเก็บน้ำ | 250L |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| เวลาทำงาน | 90~120 นาที |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัตโนมัติ |
| คุณสมบัติ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นพื้น |
| แอปพลิเคชัน | แอพพลิเคชั่นทำความสะอาดบ้าน |
| สี | ดำหรือขาว |