| คำหลัก | หุ่นยนต์ทำความสะอาดพื้นแข็ง |
|---|---|
| กระเป๋าหรือไม่มีถุง | พร้อมกระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 14.4 |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 30 |
| การติดตั้ง | หุ่นยนต์ดรัมดูดฝุ่น |
| เวลาในการชาร์จ | 3-4 ชม |
|---|---|
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| คุณสมบัติ | กวาด |
| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชั่นบ้าน |
| ขนาด | 24(ย) x 24(ก) x 10(ส) ซม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชั่นบ้าน |
| พิมพ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220 |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 80 |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
|---|---|
| เทคโนโลยีป้องกันการหล่น | ใช่ |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| กำหนดการ | ใช่ |
| กำหนดการ | ใช่ |
|---|---|
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 150 นาที |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| ถังเก็บน้ำ | 2.5 ลิตร |
| ได้รับการรับรอง | CE,RoHS,EMC,CB,GS |
|---|---|
| พลัง (W) | 30 |
| การทำงาน | เปียกและแห้งดูดกวาด |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| แบตเตอรี่ | 2600mAh |
| เทคโนโลยีป้องกันการหล่น | ใช่ |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 150 นาที |
| กำหนดการ | ใช่ |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| ความจุถังขยะ | 0.3 ลิตร |
|---|---|
| การเชื่อมต่อแอพ | ใช่ |
| การเก็บขยะ | 2 ลิตร |
| การรับประกัน | 12 ปี |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, จุด, ขอบ, กำหนดเวลา |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
|---|---|
| พลัง | ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| การตรวจจับสิ่งกีดขวาง | ใช่ |
| ประเภท | หุ่นยนต์ดูดฝุ่น Dtof Line Laser |
| ชื่อ | เครื่องทำความสะอาดพื้นอัตโนมัติ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทำความสะอาดอัตโนมัติ, กวาด |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 24 |
| การทำงาน | เปียกและแห้งสะอาด |
| เวลาทำงาน | 60~90 นาที |