| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นหน้าต่าง |
|---|---|
| เวลางาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| คำหลัก | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| การทำงาน | เปียกและแห้ง |
| ขนาด | 24 x 24 x 10 ซม |
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| เวลางาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| คำหลัก | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| การทำงาน | เปียกและแห้ง |
| ขนาด | 24 x 24 x 10 ซม |
| หุ่นยนต์ทำความสะอาดพื้นที่ | น้ำยาเช็ดกระจกหน้าต่าง |
|---|---|
| กระเป๋าหรือไม่มีถุง | ไม่มีถุง |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220 |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 2.5 นาที/ตรม |
| คำหลัก | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| คำหลัก | เครื่องดูดฝุ่น |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | ทำงานกับสายต่อ |
| แอปพลิเคชัน | สโคล ฯลฯ |
| คุณสมบัติ | การทำความสะอาดอย่างชาญฉลาด |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ |
| คำสำคัญ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 500mAh |
| เสียงรบกวน | 60db |
| คำหลัก | น้ำยาเช็ดกระจกแม่เหล็ก |
| เวลาในการชาร์จ | ทำงานกับสายต่อ |
| หุ่นยนต์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาด | 300*150*100มม |
| พื้นที่ | ทำความสะอาดกระจก ทำความสะอาดโต๊ะ |
| พลังดูดฝุ่น | 75W |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3000pa |
| ชื่อ | เครื่องทำความสะอาดหน้าต่างอัตโนมัติ |
|---|---|
| เสียงรบกวน | 60db |
| เวลาในการชาร์จ | ทำงานกับสายต่อ |
| แอปพลิเคชัน | สโคล ฯลฯ |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| รีโมท | ใช่ |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำ |
|---|---|
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| ความจุถังเก็บน้ำ | 50มล |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 3 นาทีต่อตารางเมตร |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
| พื้นที่ทำความสะอาด | มากถึง 40 ตารางเมตร |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |