| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
|---|---|
| พื้นที่ทำความสะอาด | มากถึง 40 ตารางเมตร |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความจุถังเก็บน้ำ | 50มล |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| ความจุถังเก็บน้ำ | 100มล |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำแปรงม้วน |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 1.5 นาทีต่อตารางเมตร |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
|---|---|
| ความจุถังเก็บน้ำ | 50มล |
| การควบคุมทางไกลและ APP | ใช่ค่ะ เป็นแบบเลือก |
| พื้นที่ทำความสะอาด | มากถึง 40 ตารางเมตร |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
| ความจุถังเก็บน้ำ | 50มล |
|---|---|
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| รีโมท | ใช่ |
| กำหนดการ | ใช่ |
|---|---|
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| ถังเก็บน้ำ | 260L |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| ความจุถังขยะ | 300มล./3ลิตร |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 150 นาที |
| กำหนดการ | ใช่ |
| การควบคุมแอพ | ใช่ |
| ถังเก็บน้ำ | 260L |
| หุ่นยนต์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาด | 290*140*115มม |
| พื้นที่สะอาด | การทำความสะอาดกระจกหน้าต่าง |
| วี.ซี.พาวเวอร์ | 80W |
| ดูดสูญญากาศ | 3000pa |
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดกระจกอัตโนมัติ |
|---|---|
| การทำงาน | เปียกและแห้ง, ทำความสะอาด Windows, หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 80,75 |
| สี | ขาว/เทา |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| พิมพ์ | หุ่นยนต์ล้างกระจกอัตโนมัติ |
|---|---|
| การทำงาน | เปียกและแห้ง, ทำความสะอาด Windows, หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 80,75 |
| สี | ขาว/เทา |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ล้างหน้าต่าง |
|---|---|
| เสียงรบกวน | 60db |
| แบตเตอรี่ | 650mah |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 2.5 นาที/ตรม |
| กระเป๋าหรือไม่มีถุง | ไม่มีถุง |