| คำสำคัญ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดตัว | 280*130*100มม |
| โดยใช้ | น้ำยาเช็ดกระจก |
| แรงดูด | 80W |
| ดูดฝุ่น | 3000pa |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำ |
|---|---|
| รีโมท | ใช่ |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 3 นาทีต่อตารางเมตร |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
|---|---|
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
| พลัง | ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องดูดฝุ่นหุ่นยนต์สุ่ม |
| ถังเก็บน้ำ | 230L |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| แอป | ใช่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| เสียงรบกวน | 60db |
| เวลาในการชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ |
| คุณสมบัติ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่น |
| พิมพ์ | เครื่องดูดฝุ่นหุ่นยนต์เลเซอร์ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| กรองล้างทำความสะอาดได้ | ใช่ |
| ถังเก็บน้ำ | 4L |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | สูงสุด 180 นาที |
| แอป | ใช่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีป้องกันการหล่น | ใช่ |
| แบตเตอรี่ | 5200mAh |
| การตรวจจับสิ่งกีดขวาง | ใช่ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ เฉพาะจุด ขอบ และแบบแมนนวล |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| คุณสมบัติ | ทำความสะอาดอัตโนมัติ, กวาด, หุ่นยนต์ดูดฝุ่น |
| แอปพลิเคชัน | การใช้งานภายในบ้าน การเก็บฝุ่น |
| ได้รับการรับรอง | CE,RoHS,EMC,CB |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นแบบสุ่ม |
|---|---|
| กระเป๋าหรือไม่มีถุง | พร้อมกระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 14.4 |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 30 |
| การติดตั้ง | หุ่นยนต์ดรัมดูดฝุ่น |
| คำหลัก | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัตโนมัติอัจฉริยะ |
|---|---|
| เสียงรบกวน | 60db |
| แบตเตอรี่ | 650mah |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 2.5 นาที/ตรม |