| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชั่นบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220 |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 80 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่นอัจฉริยะ หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างอัตโนมัติ หุ่นยนต์ทำความสะอาดกระจกอัตโนมัติ |
| ชื่อหุ่นยนต์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดหุ่นยนต์ | 290*140*115มม |
| หุ่นยนต์ทำความสะอาดพื้นที่ | การทำความสะอาดกระจกหน้าต่าง |
| พลังหุ่นยนต์ | 80W |
| วัสดุเอบีเอส | เอบีเอส ดี |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดูดฝุ่นหน้าต่าง |
| สี | ขาว/น้ำเงิน/ม่วง/ทอง |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| คุณสมบัติ | กวาด |
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดกระจกหน้าต่าง |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| สี | ขาว/เทา |
| การทำงาน | การทำความสะอาดหน้าต่าง |
| ขนาด | 30*15*10ซม |
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างอัตโนมัติ |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| คุณสมบัติ | กวาด |
| แอปพลิเคชัน | แอปพลิเคชั่นบ้าน |
| การรับประกัน | 2 ปี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำ |
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| พื้นที่ทำความสะอาด | มากถึง 40 ตารางเมตร |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ดูดฝุ่น |
| สี | ขาว/น้ำเงิน/ม่วง/ทอง |
| เวลาทำงาน | ไม่มีขีด จำกัด |
| คุณสมบัติ | กวาด |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดตัว | 270*120*70มม |
| โดยใช้ | น้ำยาเช็ดกระจก |
| แรงดูด | 80W |
| ดูดฝุ่น | 2300PA |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดตัว | 270*120*70มม |
| โดยใช้ | น้ำยาเช็ดกระจก |
| แรงดูด | 80W |
| ดูดฝุ่น | 2300PA |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| เครื่องดูดสูญญากาศ | 15kpa |
| ลวด | เลขที่ |
| เลเซอร์ | ใช่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |