| คำสำคัญ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดตัว | 280*130*100มม |
| โดยใช้ | น้ำยาเช็ดกระจก |
| แรงดูด | 80W |
| ดูดฝุ่น | 3000pa |
| ผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดกระจกหน้าต่าง |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| สี | ขาว/เทา |
| การทำงาน | การทำความสะอาดหน้าต่าง |
| ขนาด | 30*15*10ซม |
| คำสำคัญ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 500mAh |
| เสียงรบกวน | 60db |
| คำหลัก | น้ำยาเช็ดกระจกแม่เหล็ก |
| เวลาในการชาร์จ | ทำงานกับสายต่อ |
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
|---|---|
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำ |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 3 นาทีต่อตารางเมตร |
| ความจุถังเก็บน้ำ | 70มล |
|---|---|
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| เวลาชาร์จ | 3 ชั่วโมง |
| ชื่อ | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่าง |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ขนาด | 295*145*90มม |
| ใช้ | ทำความสะอาดกระจก |
| พลัง | 80W |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
|---|---|
| เส้นทางการทำความสะอาด | ยังไม่มีข้อความ ,z |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| พื้นที่ทำความสะอาด | มากถึง 40 ตารางเมตร |
| เวลาทำงาน | แนะนำ 400 นาทีให้หุ่นยนต์พัก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 500mAh |
|---|---|
| ความเร็วในการทำความสะอาด | 3 นาทีต่อตารางเมตร |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 65db |
| ชื่อสินค้า | หุ่นยนต์ทำความสะอาดหน้าต่างพร้อมสเปรย์น้ำ |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, ขอบ, เฉพาะจุด |
| ความจุถังขยะ | 0.3 ลิตร |
|---|---|
| การเชื่อมต่อแอพ | ใช่ |
| การเก็บขยะ | 2 ลิตร |
| การรับประกัน | 12 ปี |
| โหมดการทำความสะอาด | อัตโนมัติ, จุด, ขอบ, กำหนดเวลา |
| คำสำคัญ | น้ำยาล้างหน้าต่างระยะไกล |
|---|---|
| ขนาดตัว | 280*130*100 |
| โดยใช้ | น้ำยาเช็ดกระจก |
| แรงดูด | 80W |
| ดูดฝุ่น | 2000-3000PA |